Kết Quả bóng đá Europa Conference League mùa giải 2023-2024


Cập nhật ket qua bong da Kết Quả bóng đá Europa Conference League mùa giải 2023-2024 - Ket qua bóng đá Europa Conference League mùa giải 2023-2024 hôm nay nhanh nhất và chính xác nhất.

Thứ 5 - 18/07

00:00 - 18/07 Play-off
B36 Torshavn B36 Torshavn

vs

Auda Auda
01:45 - 18/07 Play-off
Crusaders Crusaders

vs

Caernarfon Caernarfon
22:00 - 18/07 Play-off
KuPS KuPS

vs

Una Strassen Una Strassen
22:00 - 18/07 Play-off
Urartu FC Urartu FC

vs

Talinna Kalev Talinna Kalev
23:00 - 18/07 Play-off
FC Milsami Orhei FC Milsami Orhei

vs

Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino
23:00 - 18/07 Play-off
FCI Levadia FCI Levadia

vs

FA Siauliai FA Siauliai
23:00 - 18/07 Play-off
Inter Club d'Escaldes Inter Club d'Escaldes

vs

FK Velez Mostar FK Velez Mostar
23:00 - 18/07 Play-off
St Joseph's St Joseph's

vs

Shelbourne Shelbourne
23:00 - 18/07 Play-off
Vllaznia Vllaznia

vs

Valur Valur
23:00 - 18/07 Play-off
Zalgiris Vilnius Zalgiris Vilnius

vs

VPS VPS
23:30 - 18/07 Play-off
Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond

vs

Bala Town Bala Town

Thứ 6 - 19/07

00:00 - 19/07 Play-off
Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi

vs

Mornar Mornar
00:00 - 19/07 Play-off
Dudelange Dudelange

vs

Atletic Escaldes Atletic Escaldes
00:00 - 19/07 Play-off
Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC

vs

Partizani Partizani
00:30 - 19/07 Play-off
Connah's Quay Connah's Quay

vs

NK Bravo NK Bravo
00:30 - 19/07 Play-off
Isloch Isloch

vs

La Fiorita La Fiorita
01:00 - 19/07 Play-off
KF Shkendija KF Shkendija

vs

FC Noah FC Noah
01:00 - 19/07 Play-off
KF Tirana KF Tirana

vs

Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi
01:00 - 19/07 Play-off
Vikingur Vikingur

vs

FK Liepaja FK Liepaja
01:45 - 19/07 Play-off
Derry City Derry City

vs

Bruno's Magpies Bruno's Magpies
01:45 - 19/07 Play-off
Linfield Linfield

vs

Stjarnan Stjarnan
01:45 - 19/07 Play-off
Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano

vs

Floriana Floriana
02:00 - 19/07 Play-off
Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica

vs

Malisheva Malisheva
02:00 - 19/07 Play-off
FK Sarajevo FK Sarajevo

vs

Aktobe Aktobe
02:15 - 19/07 Play-off
Breidablik Breidablik

vs

GFK Tikves Kavadarci GFK Tikves Kavadarci

Thứ 5 - 25/07

00:00 - 25/07 Play-off
Riga FC Riga FC

vs

Slask Wroclaw Slask Wroclaw
23:00 - 25/07 Play-off
Ilves Ilves

vs

Austria Wien Austria Wien
23:00 - 25/07 Play-off
Mlada Boleslav Mlada Boleslav

vs

FK Transinvest FK Transinvest
23:30 - 25/07 Play-off
Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles

vs

Brann Brann

Thứ 6 - 26/07

00:00 - 26/07 Play-off
CFR Cluj CFR Cluj

vs

Neman Grodno Neman Grodno
00:00 - 26/07 Play-off
Djurgaarden Djurgaarden

vs

FC Progres Niederkorn FC Progres Niederkorn
00:00 - 26/07 Play-off
Hajduk Split Hajduk Split

vs

HB Torshavn HB Torshavn
00:00 - 26/07 Play-off
Maccabi Haifa Maccabi Haifa

vs

Sabah FK Sabah FK
00:00 - 26/07 Play-off
Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana

vs

Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr
00:00 - 26/07 Play-off
SC Dnipro-1 SC Dnipro-1

vs

Puskas FC Academy Puskas FC Academy
00:00 - 26/07 Play-off
St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic

vs

FC Vaduz FC Vaduz
00:00 - 26/07 Play-off
Sumqayit Sumqayit

vs

Fehervar FC Fehervar FC
00:00 - 26/07 Play-off
Zimbru Zimbru

vs

Ararat Armenia Ararat Armenia
01:00 - 26/07 Play-off
Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva

vs

Cherno More Varna Cherno More Varna
01:00 - 26/07 Play-off
Athens Athens

vs

FK Velez Mostar/Inter Club d'Escaldes FK Velez Mostar/Inter Club d'Escaldes
01:00 - 26/07 Play-off
Aktobe/FK Sarajevo Aktobe/FK Sarajevo

vs

Spartak Trnava Spartak Trnava
01:00 - 26/07 Play-off
Atletic Escaldes/F91 Dudelange Atletic Escaldes/F91 Dudelange

vs

BK Haecken BK Haecken
01:00 - 26/07 Play-off
Auda/B36 Torshavn Auda/B36 Torshavn

vs

Cliftonville Cliftonville
01:00 - 26/07 Play-off
Ballkani/UE Santa Coloma Ballkani/UE Santa Coloma

vs

Hamrun Spartans/Lincoln Red Imps FC Hamrun Spartans/Lincoln Red Imps FC
01:00 - 26/07 Play-off
Banik Ostrava Banik Ostrava

vs

Talinna Kalev/Urartu FC Talinna Kalev/Urartu FC
01:00 - 26/07 Play-off
Botev Plovdiv/Maribor Botev Plovdiv/Maribor

vs

CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova
01:00 - 26/07 Play-off
Broendby IF Broendby IF

vs

Llapi/Wisla Krakow Llapi/Wisla Krakow
01:00 - 26/07 Play-off
Bruno's Magpies/Derry City Bruno's Magpies/Derry City

vs

FC Copenhagen FC Copenhagen
01:00 - 26/07 Play-off
CSKA 1948 CSKA 1948

vs

Malisheva/Buducnost Podgorica Malisheva/Buducnost Podgorica
01:00 - 26/07 Play-off
FC Iberia 1999 FC Iberia 1999

vs

Marsaxlokk FC/Partizani Marsaxlokk FC/Partizani
01:00 - 26/07 Play-off
FC Noah/KF Shkendija FC Noah/KF Shkendija

vs

Sliema Wanderers Sliema Wanderers
01:00 - 26/07 Play-off
FC Sheriff/Zira FC Sheriff/Zira

vs

DAC 1904 Dunajska Streda DAC 1904 Dunajska Streda
01:00 - 26/07 Play-off
FC Zurich FC Zurich

vs

Shelbourne/St Joseph's Shelbourne/St Joseph's
01:00 - 26/07 Play-off
FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923

vs

Mornar/Dinamo Tbilisi Mornar/Dinamo Tbilisi
01:00 - 26/07 Play-off
Gent Gent

vs

Vikingur/FK Liepaja Vikingur/FK Liepaja
01:00 - 26/07 Play-off
GFK Tikves Kavadarci/Breidablik GFK Tikves Kavadarci/Breidablik

vs

Drita Drita
01:00 - 26/07 Play-off
Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir

vs

Isloch/La Fiorita Montegiardino Isloch/La Fiorita Montegiardino
01:00 - 26/07 Play-off
Klaksvik/FC Differdange 03 Klaksvik/FC Differdange 03

vs

Ordabasy Shymkent/CS Petrocub Ordabasy Shymkent/CS Petrocub
01:00 - 26/07 Play-off
Legia Warszawa Legia Warszawa

vs

Caernarfon/Crusaders Caernarfon/Crusaders
01:00 - 26/07 Play-off
Ludogorets Razgrad/Dinamo Batumi Ludogorets Razgrad/Dinamo Batumi

vs

TNS/Decic Tuzi TNS/Decic Tuzi
01:00 - 26/07 Play-off
Omonia Nicosia Omonia Nicosia

vs

Torpedo Kutaisi/KF Tirana Torpedo Kutaisi/KF Tirana
01:00 - 26/07 Play-off
Osijek Osijek

vs

FA Siauliai/FCI Levadia FA Siauliai/FCI Levadia
01:00 - 26/07 Play-off
Paksi SE/Corvinul Hunedoara Paksi SE/Corvinul Hunedoara

vs

Larnaca Larnaca
01:00 - 26/07 Play-off
Slovan Bratislava/FK Struga Slovan Bratislava/FK Struga

vs

Dinamo Minsk/Pyunik Dinamo Minsk/Pyunik
01:00 - 26/07 Play-off
St. Gallen St. Gallen

vs

Ruzomberok/Tobol Kostanay Ruzomberok/Tobol Kostanay
01:00 - 26/07 Play-off
Stjarnan/Linfield Stjarnan/Linfield

vs

Bala Town/Paide Linnameeskond Bala Town/Paide Linnameeskond
01:00 - 26/07 Play-off
Torpedo Zhodino/FC Milsami Orhei Torpedo Zhodino/FC Milsami Orhei

vs

Astana Astana
01:00 - 26/07 Play-off
Una Strassen/KuPS Una Strassen/KuPS

vs

Tromsoe Tromsoe
01:00 - 26/07 Play-off
Valur/Vllaznia Valur/Vllaznia

vs

St. Mirren St. Mirren
01:00 - 26/07 Play-off
Vikingur Reykjavik/Shamrock Rovers Vikingur Reykjavik/Shamrock Rovers

vs

Borac Banja Luka/Egnatia Borac Banja Luka/Egnatia
01:00 - 26/07 Play-off
Virtus Acquaviva/FC FCSB Virtus Acquaviva/FC FCSB

vs

Flora Tallinn/NK Celje Flora Tallinn/NK Celje
01:00 - 26/07 Play-off
Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes

vs

Floriana/Tre Penne Galazzano Floriana/Tre Penne Galazzano
01:00 - 26/07 Play-off
VPS/Zalgiris Vilnius VPS/Zalgiris Vilnius

vs

Elfsborg/Pafos FC Elfsborg/Pafos FC
01:00 - 26/07 Play-off
Zrinjski Mostar Zrinjski Mostar

vs

NK Bravo/Connah's Quay Nomads NK Bravo/Connah's Quay Nomads

Thứ 5 - 01/08

00:00 - 01/08 Play-off
Fehervar FC Fehervar FC

vs

Sumqayit Sumqayit
01:30 - 01/08 Play-off
Austria Wien Austria Wien

vs

Ilves Ilves
22:00 - 01/08 Play-off
Ararat Armenia Ararat Armenia

vs

Zimbru Zimbru
23:00 - 01/08 Play-off
FK Transinvest FK Transinvest

vs

Mlada Boleslav Mlada Boleslav
23:00 - 01/08 Play-off
Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr

vs

Olimpija Ljubljana Olimpija Ljubljana
23:00 - 01/08 Play-off
Sabah FK Sabah FK

vs

Maccabi Haifa Maccabi Haifa

Thứ 6 - 02/08

00:00 - 02/08 Play-off
Brann Brann

vs

Go Ahead Eagles Go Ahead Eagles
00:00 - 02/08 Play-off
FC Progres Niederkorn FC Progres Niederkorn

vs

Djurgaarden Djurgaarden
00:30 - 02/08 Play-off
Cherno More Varna Cherno More Varna

vs

Hapoel Beer Sheva Hapoel Beer Sheva
00:30 - 02/08 Play-off
FC Vaduz FC Vaduz

vs

St. Patrick's Athletic St. Patrick's Athletic
01:00 - 02/08 Play-off
Neman Grodno Neman Grodno

vs

CFR Cluj CFR Cluj
01:00 - 02/08 Play-off
Larnaca Larnaca

vs

Paksi SE/Corvinul Hunedoara Paksi SE/Corvinul Hunedoara
01:00 - 02/08 Play-off
Bala Town/Paide Linnameeskond Bala Town/Paide Linnameeskond

vs

Stjarnan/Linfield Stjarnan/Linfield
01:00 - 02/08 Play-off
BK Haecken BK Haecken

vs

Atletic Escaldes/F91 Dudelange Atletic Escaldes/F91 Dudelange
01:00 - 02/08 Play-off
Borac Banja Luka/Egnatia Borac Banja Luka/Egnatia

vs

Vikingur Reykjavik/Shamrock Rovers Vikingur Reykjavik/Shamrock Rovers
01:00 - 02/08 Play-off
Caernarfon/Crusaders Caernarfon/Crusaders

vs

Legia Warszawa Legia Warszawa
01:00 - 02/08 Play-off
Cliftonville Cliftonville

vs

Auda/B36 Torshavn Auda/B36 Torshavn
01:00 - 02/08 Play-off
CS Universitatea Craiova CS Universitatea Craiova

vs

Botev Plovdiv/Maribor Botev Plovdiv/Maribor
01:00 - 02/08 Play-off
DAC 1904 Dunajska Streda DAC 1904 Dunajska Streda

vs

FC Sheriff/Zira FC Sheriff/Zira
01:00 - 02/08 Play-off
Dinamo Minsk/Pyunik Dinamo Minsk/Pyunik

vs

Slovan Bratislava/FK Struga Slovan Bratislava/FK Struga
01:00 - 02/08 Play-off
Drita Drita

vs

GFK Tikves Kavadarci/Breidablik GFK Tikves Kavadarci/Breidablik
01:00 - 02/08 Play-off
Elfsborg/Pafos FC Elfsborg/Pafos FC

vs

VPS/Zalgiris Vilnius VPS/Zalgiris Vilnius
01:00 - 02/08 Play-off
FA Siauliai/FCI Levadia FA Siauliai/FCI Levadia

vs

Osijek Osijek
01:00 - 02/08 Play-off
Astana Astana

vs

Torpedo Zhodino/FC Milsami Orhei Torpedo Zhodino/FC Milsami Orhei
01:00 - 02/08 Play-off
FC Copenhagen FC Copenhagen

vs

Bruno's Magpies/Derry City Bruno's Magpies/Derry City
01:00 - 02/08 Play-off
FK Velez Mostar/Inter Club d'Escaldes FK Velez Mostar/Inter Club d'Escaldes

vs

Athens Athens
01:00 - 02/08 Play-off
Flora Tallinn/NK Celje Flora Tallinn/NK Celje

vs

Virtus Acquaviva/FC FCSB Virtus Acquaviva/FC FCSB
01:00 - 02/08 Play-off
Floriana/Tre Penne Galazzano Floriana/Tre Penne Galazzano

vs

Vitoria de Guimaraes Vitoria de Guimaraes
01:00 - 02/08 Play-off
Hamrun Spartans/Lincoln Red Imps FC Hamrun Spartans/Lincoln Red Imps FC

vs

Ballkani/UE Santa Coloma Ballkani/UE Santa Coloma
01:00 - 02/08 Play-off
Isloch/La Fiorita Montegiardino Isloch/La Fiorita Montegiardino

vs

Istanbul Basaksehir Istanbul Basaksehir
01:00 - 02/08 Play-off
Llapi/Wisla Krakow Llapi/Wisla Krakow

vs

Broendby IF Broendby IF
01:00 - 02/08 Play-off
Malisheva/Buducnost Podgorica Malisheva/Buducnost Podgorica

vs

CSKA 1948 CSKA 1948
01:00 - 02/08 Play-off
Marsaxlokk FC/Partizani Marsaxlokk FC/Partizani

vs

FC Iberia 1999 FC Iberia 1999
01:00 - 02/08 Play-off
Mornar/Dinamo Tbilisi Mornar/Dinamo Tbilisi

vs

FK Radnicki 1923 FK Radnicki 1923
01:00 - 02/08 Play-off
NK Bravo/Connah's Quay Nomads NK Bravo/Connah's Quay Nomads

vs

Zrinjski Mostar Zrinjski Mostar
01:00 - 02/08 Play-off
Ordabasy Shymkent/CS Petrocub Ordabasy Shymkent/CS Petrocub

vs

Klaksvik/FC Differdange 03 Klaksvik/FC Differdange 03
01:00 - 02/08 Play-off
Ruzomberok/Tobol Kostanay Ruzomberok/Tobol Kostanay

vs

St. Gallen St. Gallen
01:00 - 02/08 Play-off
Shelbourne/St Joseph's Shelbourne/St Joseph's

vs

FC Zurich FC Zurich
01:00 - 02/08 Play-off
Sliema Wanderers Sliema Wanderers

vs

FC Noah/KF Shkendija FC Noah/KF Shkendija
01:00 - 02/08 Play-off
Spartak Trnava Spartak Trnava

vs

Aktobe/FK Sarajevo Aktobe/FK Sarajevo
01:00 - 02/08 Play-off
St. Mirren St. Mirren

vs

Valur/Vllaznia Valur/Vllaznia
01:00 - 02/08 Play-off
Talinna Kalev/Urartu FC Talinna Kalev/Urartu FC

vs

Banik Ostrava Banik Ostrava
01:00 - 02/08 Play-off
TNS/Decic Tuzi TNS/Decic Tuzi

vs

Ludogorets Razgrad/Dinamo Batumi Ludogorets Razgrad/Dinamo Batumi
01:00 - 02/08 Play-off
Torpedo Kutaisi/KF Tirana Torpedo Kutaisi/KF Tirana

vs

Omonia Nicosia Omonia Nicosia
01:00 - 02/08 Play-off
Tromsoe Tromsoe

vs

Una Strassen/KuPS Una Strassen/KuPS
01:00 - 02/08 Play-off
Vikingur/FK Liepaja Vikingur/FK Liepaja

vs

Gent Gent
01:30 - 02/08 Play-off
Slask Wroclaw Slask Wroclaw

vs

Riga FC Riga FC
02:00 - 02/08 Play-off
HB Torshavn HB Torshavn

vs

Hajduk Split Hajduk Split
02:00 - 02/08 Play-off
Puskas FC Academy Puskas FC Academy

vs

SC Dnipro-1 SC Dnipro-1

Thứ 6 - 12/07

Nhận định
02:00 - 12/07 Play-off
Stjarnan Stjarnan

2 - 0

Linfield Linfield
H1: 1-0
Nhận định
02:00 - 12/07 Play-off
Valur Valur

2 - 2

Vllaznia Vllaznia 2
H1: 1-1
01:45 - 12/07 Play-off
La Fiorita La Fiorita

0 - 1

Isloch Isloch
H1: 0-1
01:45 - 12/07 Play-off
Mornar Mornar 1

2 - 1

Dinamo Tbilisi Dinamo Tbilisi
H1: 2-0
01:45 - 12/07 Play-off
Shelbourne Shelbourne

2 - 1

St Joseph's St Joseph's
H1: 1-1
Nhận định
01:30 - 12/07 Play-off
GFK Tikves Kavadarci GFK Tikves Kavadarci

3 - 2

Breidablik Breidablik
H1: 0-2
01:00 - 12/07 Play-off
Bala Town Bala Town

1 - 2

Paide Linnameeskond Paide Linnameeskond
H1: 0-0
01:00 - 12/07 Play-off
Partizani Partizani

1 - 1

Marsaxlokk FC Marsaxlokk FC
H1: 1-1
Nhận định
00:30 - 12/07 Play-off
Caernarfon Caernarfon

2 - 0

Crusaders Crusaders
H1: 2-0
00:00 - 12/07 Play-off
Floriana Floriana

3 - 1

Tre Penne Galazzano Tre Penne Galazzano
H1: 0-0
00:00 - 12/07 Play-off
Torpedo Kutaisi Torpedo Kutaisi

1 - 1

KF Tirana KF Tirana
H1: 1-0
Nhận định
00:00 - 12/07 Play-off
Una Strassen Una Strassen

0 - 0

KuPS KuPS 1
H1: 0-0
00:00 - 12/07 Play-off
VPS VPS 1

1 - 2

Zalgiris Vilnius Zalgiris Vilnius
H1: 0-1
00:00 - 12/07 Play-off
Torpedo Zhodino Torpedo Zhodino

2 - 4

FC Milsami Orhei FC Milsami Orhei
H1: 1-2

Thứ 5 - 11/07

23:30 - 11/07 Play-off
Atletic Escaldes Atletic Escaldes

0 - 1

Dudelange Dudelange
H1: 0-1
23:30 - 11/07 Play-off
Talinna Kalev Talinna Kalev

1 - 2

Urartu FC Urartu FC
H1: 1-1
23:00 - 11/07 Play-off
Bruno's Magpies Bruno's Magpies

2 - 0

Derry City Derry City
H1: 0-0
23:00 - 11/07 Play-off
FC Noah FC Noah

2 - 0

KF Shkendija KF Shkendija
H1: 0-0
23:00 - 11/07 Play-off
NK Bravo NK Bravo

0 - 1

Connah's Quay Connah's Quay
H1: 0-0
Nhận định
22:00 - 11/07 Play-off
Aktobe Aktobe

0 - 1

FK Sarajevo FK Sarajevo
H1: 0-0
Nhận định
22:00 - 11/07 Play-off
FA Siauliai FA Siauliai

0 - 2

FCI Levadia FCI Levadia
H1: 0-2
22:00 - 11/07 Play-off
FK Liepaja FK Liepaja

1 - 1

Vikingur Vikingur
H1: 0-1
22:00 - 11/07 Play-off
Malisheva Malisheva

1 - 0

Buducnost Podgorica Buducnost Podgorica
H1: 0-0
02:00 - 11/07 Play-off
Auda Auda

2 - 0

B36 Torshavn B36 Torshavn
H1: 1-0
01:00 - 11/07 Play-off
FK Velez Mostar FK Velez Mostar

1 - 1

Inter Club d'Escaldes Inter Club d'Escaldes
H1: 0-1